Máy đo độ cứng Micro Vickers kỹ thuật số SMV-1000S / 1000SZ
Thông tin chi tiết sản phẩm
Đặc tính:
Tiêu chuẩn:ISO 6507, ASTM E384, JIS Z2244, GB / T 4340.2
Ứng dụng:
Thông số kỹ thuật:
Mô hình |
SMV-1000S |
SMV-1000SZ |
Lực lượng kiểm tra |
GF |
10GF, 25GF, 50GF, 100GF, 200GF, 300GF, 500GF, 1000GF |
N |
0,098N, 0,246N, 0,49N, 0,98N, 1,96N, 2,94N, 4,90N, 9,80N |
Phạm vi kiểm tra |
1HV ~ 3000HV |
Độ phân giải độ cứng |
0,1HV |
Chế độ kiểm tra |
HV / HK |
Phương pháp tải |
tự động (tải / dừng / dỡ hàng) |
Tháp pháo |
Hướng dẫn sử dụng |
tự động |
Quy mô chuyển đổi |
HK, HRA, HRB, HRC, HRD, HRG, HRK, HR15N, HR30N, HR45N, HR15T, HR30T, HR45T, HBW |
Đầu ra dữ liệu |
máy in tích hợp, giao diện RS232 |
Mục tiêu |
10× (quan sát), 40× (đo lường) |
Thị kính |
Thị kính đo 10×kỹ thuật số |
Tổng độ phóng đại |
100×, 400× |
Độ phân giải |
0,0625μm |
Thời gian dừng |
0 ~ 60 giây |
Nguồn sáng |
đèn halogen |
Bàn kiểm tra XY |
kích thước: 100×100mm; hành trình: 25×25mm; Độ phân giải: 0,01mm |
tối đa chiều cao của mẫu vật |
90 mm |
Cổ họng |
100 mm |
Cung cấp năng lượng |
AC220V, 50Hz |
Kích thước (lwh) mm |
Kích thước máy 480×330×550mm, Kích thước đóng gói: 600×360×800mm |
Trọng lượng |
Khối lượng tịnh: 32kg, tổng trọng lượng: 45kg |
Phụ kiện tiêu chuẩn:
Không. |
Tên |
Số lượng |
Không. |
Tên |
Số lượng |
1 |
thân chính của nhạc cụ |
1 |
Thị kính đo 10×kỹ thuật số |
kim cương micro vickers thụt lề |
10×, 40× Mục tiêu |
2 |
Trọng lượng |
6 |
trục trọng lượng |
Bảng kiểm tra chéo |
Bàn kiểm tra kẹp phẳng |
Bàn thử mẫu mỏng |
Bảng kiểm tra kẹp dây tóc |
Vít điều chỉnh ngang |
4 |
Cấp độ |
cầu chì 1A |
2 |
đèn halogen 12V, 15 ~ 20W |