Máy mài quang phổ SGPM2-300
Máy mài quang phổ SGPM2-300 Nó là một thiết bị đặc biệt được sử dụng để chuẩn bị mẫu kim loại và phân tích quang phổ. Nó áp dụng công nghệ làm mát dạng phun và điều khiển độc lập hai đĩa, có thể giảm nguy cơ biến dạng bề mặt mẫu một cách hiệu quả. Nó được trang bị thiết kế hút bụi để đảm bảo môi trường hoạt động sạch sẽ. Các thông số cốt lõi của thiết bị bao gồm: đường kính đĩa mài 300mm, tốc độ trục chính 100-1400r / phút (hoặc bốn tốc độ cố định tốc độ 300, 600, 900, 1400r / phút) và công suất động cơ 550W. Hoạt động ổn định và tiếng ồn thấp của nó có thể cải thiện đáng kể hiệu quả mài và đánh bóng.
Thông tin chi tiết sản phẩm
Giới thiệu:
Kỹ thuậtpArameters:
Mô hình |
SGPM2-300 |
đường kính đĩa |
300 mm |
đường kính giấy nhám |
300 mm |
Tốc độ |
tốc độ vô cấp 100 ~ 1400r / phút, hoặc bốn tốc độ 300, 600, 900, 1400r / phút |
Hướng quay |
theo chiều kim đồng hồ hoặc ngược chiều kim đồng hồ |
Công suất động cơ điện |
550 Đô la |
Điều khiển và hiển thị |
Hoạt động phím phim, màn hình ống Nixie, với thiết bị thu gom bụi |
Cung cấp năng lượng |
220V, 50Hz, 10A |
Kích thước |
820×440×940mm |
Trọng lượng tịnh |
122kg |
Đóng góilIST:
Không. |
Tên |
Số lượng |
Không. |
Tên |
Số lượng |
1 |
thân máy |
1 |
cờ lê lục giác bên trong 5mm |
đĩa mài 300mm |
2 |
Hướng dẫn sử dụng |
giấy nhám 300mm |