Máy đo độ cứng đa chức năng SBRV-100E
Thông tin chi tiết sản phẩm
Sự miêu tả:
Tiêu chuẩn:
Thông số kỹ thuật:
Kiểu |
Rockwell |
Brinell |
Vickers |
Lực kiểm tra sơ bộ (N) |
98 |
Lực kiểm tra (kgf) |
60, 100, 150kgf |
30, 31.25, 62.5, 100, 187,5kgf |
Kiểm tra độ cứng (N) |
588.2, 980.7, 1471N |
294.2, 306.5, 612.9, 980.7, 1839N |
294.2, 980.7 triệu |
Độ phân giải |
0,5 giờ |
4μm |
2μm |
Thụt lề |
Thụt lề kim cươngф1.588mm |
2,5 mm, Đầu lõm bóng ф5mm |
thụt lề kim cương |
Giá trị đọc |
quay số |
Kiểm tra bảng độ cứng |
Kiểm tra bảng độ cứng |
Thời gian dừng |
2 ~ 60 giây |
2 ~ 60 giây |
Độ phóng đại của kính hiển vi |
/ |
37,5 lần |
75 lần |
Chiều cao tối đa của mẫu (mm) |
175 mm |
100 mm |
115 mm |
Cổ họng |
165 mm |
Cung cấp năng lượng |
AC220V 50 / 60Hz |
Trọng lượng tịnh (kg) |
90 |
Kích thước (mm) |
520×240×700mm, kích thước đóng gói: 650×370×950mm |
Trọng lượng |
Khối lượng tịnh: 80kg, Tổng trọng lượng: 105kg |
Phụ kiện tiêu chuẩn:
Không. |
Tên |
Số lượng |
Không. |
Tên |
Số lượng |
1 |
Thân chính của thiết bị |
1 |
Thụt lề Rockwell kim cương |
Thụt lề Vickers kim cương |
ф1.588mm, ф2.5mm, ф5mmĐầu lõm bóng |
3 |
Bảng kiểm tra trượt |
Bảng kiểm tra mặt phẳng giữa |
Bảng kiểm tra mặt phẳng lớn |
Bảng kiểm tra hình chữ V |
15× Thị kính đo kỹ thuật số |
2.5×, 5× Mục tiêu |
2 |
Hệ thống kính hiển vi (bao gồm ánh sáng bên trong và ánh sáng bên ngoài) |
Khối độ cứng 150 ~ 250 HBW 2.5 / 187.5 |
Khối độ cứng 60 ~ 70 HRC |
Khối độ cứng 20 ~ 30 HRC |
Khối độ cứng 80 ~ 100 HRB |
Khối độ cứng 700 ~ 800 HV30 |
Trọng lượng 0, 1, 2, 3, 4 |
5 |
Cáp điện |
Cầu chì 2A |